-
Lilo to peye ti ẹrọ afẹfẹ flotation jẹ pataki
Nínú àwọn ohun èlò ìtọ́jú ìdọ̀tí ńláńlá, kí a tó bẹ̀rẹ̀ àti lílo ohun èlò náà, a gbọ́dọ̀ ṣe àwọn ìpalẹ̀mọ́ tó tó kí ohun èlò náà lè ṣiṣẹ́ dáadáa, pàápàá jùlọ nígbà tí a bá ń ṣiṣẹ́ ẹ̀rọ ìfàyàwọ́ afẹ́fẹ́ láti yẹra fún àwọn ìṣòro mìíràn. A lè lò ó láti fi kún omi ìdọ̀tí ilé iṣẹ́,...Ka siwaju -
Ìsọ̀rí àti ìlò ti ìbòjú ọ̀pá
Gẹ́gẹ́ bí ìwọ̀n ibojú náà, a pín àwọn ibojú ọ̀pá sí oríṣi mẹ́ta: ibojú ọ̀pá onígun mẹ́rin, ibojú ọ̀pá àárín àti ibojú ọ̀pá onígun mẹ́rin. Gẹ́gẹ́ bí ọ̀nà ìwẹ̀nùmọ́ ibojú ọ̀pá, ibojú ọ̀pá onígun mẹ́ta àti ibojú ọ̀pá onígun mẹ́rin ló wà. A sábà máa ń lo ohun èlò náà lórí ikanni ìwọ̀lé ...Ka siwaju -
Lilo ẹrọ fifọ omi idọti ninu itọju omi idọti iwe
Ẹ̀rọ ìfọ́ omi ...Ka siwaju -
Àwọn àwòrán díẹ̀ lára àwọn ẹrù tí a kó wá láìpẹ́ yìí
Yixing Holly Technology jẹ́ aṣáájú nílé wa nínú ṣíṣe àwọn ohun èlò àyíká àti àwọn ẹ̀yà ara tí a lò fún ìtọ́jú omi ìdọ̀tí. Àwọn àwòrán díẹ̀ lára àwọn ẹrù tí a kó wá láìpẹ́ yìí ni: tube selttler media àti bio filter media ní ìlà pẹ̀lú ìlànà ti Oníbàárà àkọ́kọ́”, ilé-iṣẹ́ wa ti gbilẹ̀ sí ìpele kan...Ka siwaju -
Kí ni nanobubble generator?
ÀWỌN ÀǸFÀÀNÍ NÁNÓBÙ ...Ka siwaju -
Kí ni omi ìdènà omi sludge àti kí ni a ń lò ó fún?
Tí o bá ronú nípa yíyọ omi kúrò nínú omi, àwọn ìbéèrè mẹ́ta wọ̀nyí lè wá sí ọkàn rẹ; kí ni ète yíyọ omi kúrò nínú omi kúrò nínú omi? Kí ni ìlànà yíyọ omi kúrò nínú omi kúrò nínú omi kúrò nínú omi? Kí sì ni ìdí tí yíyọ omi kúrò nínú ...Ka siwaju